Ƙa'idar aiki na 4-72C centrifugal fan
Mai fan na 4-72C centrifugal galibi ya ƙunshi impeller, casing, coupling da shaft.Impeller shine babban sashin aiki wanda ke samar da karfin iska kuma yana canza kuzari.Ana amfani da kashin da aka fi amfani dashi don gabatarwa da fitar da iskar gas, da canza sashin makamashin iskar gas zuwa makamashin matsa lamba;Ana amfani da haɗin kai don haɗa mota da fan, canja wurin jujjuyawar;Shaft ɗin yana hawa kuma yana riƙe da impeller ta hanyar haɗin gwiwa tare da motar.
Aiki ka'ida
Lokacin da iskar gas tsakanin ruwan wukake na 4-72C centrifugal fan yana jujjuya a cikin injin motsa jiki, makamashin motsi (ɗauri mai ƙarfi) yana fitar da shi daga gefen mai bugun ta hanyar centrifugal ƙarfi, kuma harsashi mai ƙima yana jagoranta zuwa mashin mashin. fan, don haka an samu mummunan matsa lamba a cikin ɓangaren impeller, ta yadda iska ta waje ta shiga kuma ta sake cika, ta yadda fan zai iya fitar da iskar.
Motar tana ba da wutar lantarki zuwa mai bugun fan ta cikin shaft ɗin, kuma injin yana jujjuya makamashin zuwa iska.Ƙarƙashin aikin juyawa, iska tana samar da ƙarfi na centrifugal, kuma ana bazuwar ruwan wulakanci na fankar iska.A wannan lokacin, mafi girman abin da ke motsa fan shine, mafi girman ƙarfin da iskar ke karɓa, wanda shine mafi girman kan matsa lamba na fan (matsin iska).Idan babban impeller ya yanke ƙanana, ƙarar iska ba za ta yi tasiri ba, amma za a rage karfin iska.
4-72C fan na centrifugal galibi ya ƙunshi impeller da casing.Ana ɗora mai bugun ƙaramin fanka kai tsaye akan motar.Matsakaici da manyan magoya baya suna haɗe tare da motar ta hanyar haɗawa ko bel.4-72C fan na centrifugal gabaɗaya abin sha ne na gefe guda, tare da madaidaicin mataki ɗaya;Babban kwarara na iya zama mashigan gefe guda biyu, tare da baya biyu baya baya, wanda kuma aka sani da nau'in tsotsa mai nau'in 4-72C centrifugal fan.
Lokacin aikawa: Maris 26-2022